TIFFY Viên

Mã sản phẩm: 05

Giá: Liên hệ

Kho hàng: Còn hàng

Hotline: 0966 872 333

Mô tả chi tiết

Tiffy Viên 

  • 98.500đ/hộp (25 vỉ x 4 viên)

                                                                                                           

Thành phần mỗi viên gồm có:

  • Paracetamol..............................................500 mg
  • Chlorpheniramine..........................................2 mg
  • Phenylephrin HCL.......................................10 mg

Công dụng:

  • Chuyên trị bệnh cảm cúm.
  • Hạ sốt, giảm đau đầu, đau mình mẩy, nghẹt mũi, sổ mũi.

Liều dùng:

  • 1-2 viên/lần; cách 6-8 giờ/lần.

Tác dụng phụ:

  • Uống gây buồn ngủ, nên không dùng thuốc khi điều khiển các phương tiện và làm những công việc nguy hiểm.