Cảm Cúm,Ho - COLATUS 60ML

Mã sản phẩm: 31

Giá: Liên hệ

Kho hàng: Còn hàng

Hotline: 0966 872 333

Mô tả chi tiết

COLATUS 60ml 

  • 12 chai/hộp

                                        

Thành phần:

  • Mỗi 5ml siro chứa:
  • Paracetamol.............................................................120mg
  • Phenylephrin HCL.....................................................2,5mg
  • Chlorphenyramino Maleate..........................................1mg
  • Dextromethorphan HBr.H2O.....................................7,5mg

Công dụng:

  • Chuyên trị bệnh cảm cúm kèm ho, xung huyết mũi, chảy nước mũi.
  • Hạ sốt, giảm đau đầu, đau mình mẩy, nghẹt mũi, sổ mũi.

Liều dùng:

  • 1-3 tháng tuổi: 1/2 thìa cà phê/lần; cách 4-6 giờ/lần.
  • 3 tuổi - 6 tuổi: 1 thìa cà phê/lần; cách  4-6 giờ/ lần.
  • 6 tuổi - 12 tuổi: 1-2 thìa cà phê/lần; cách 4-6 giờ/lần.
  • Người lớn: 2 thìa cà phê/lần; cách 4-6 giờ/lần